All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Coronavirus: Tottenham issue strong warning after Mourinho, Ndombele train in park

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Katsina records first COVID-19 death

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Yobe gov’t extends stay-at-home order for civil servants

Khad Muhammed
News

Atletico, Real Madrid, Barcelona lose former coach

Khad Muhammed
News

Transfer: Pogba chooses Real Madrid

Khad Muhammed
News

2023: Nnamdi Kanu Igbo’s greatest enemy—Ohanaeze

Khad Muhammed
News

Manchester United signs new goalkeeper

Khad Muhammed
Education

2020 UTME: JAMB makes clarification on ‘cut-off marks’

Khad Muhammed
Crime

Coronavirus: EFCC exposes scams, states security tips

Khad Muhammed
Law

COVID-19: Sanwo-Olu told to apprehend journalists, security operatives in court during...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...