All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Coronavirus: Kano govt reveals details of Kano index case

Khad Muhammed
Health

Four COVID-19 Patients Discharged In Abuja

Khad Muhammed
Health

Ghana’s High Commissioner to UK tests positive for coronavirus

Khad Muhammed
Health

BREAKING: NCDC confirms 13 new cononavirus cases in Nigeria

Khad Muhammed
Health

Another Nigerian doctor dies of COVID-19 in UK

Khad Muhammed
News

Easter: ‘It’s season of hardship, fear’ – Goodluck Jonathan

Khad Muhammed
News

Timi Frank makes revelations about alleged looting under Buhari’s watch

Khad Muhammed
News

Coronavirus: US daily death toll breaks UK’s record

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Ondo Govt makes u-turn on Easter services after meeting with...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Anambra extends lockdown by 14 days over index case, to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...