All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

COVID-19: NUJ applauds medical practitioners, cautions governors, politicians

Khad Muhammed
News

EPL: Pogba reveals those who asked him to leave Man Utd...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Pastor Adeboye gives fresh prophecy

Khad Muhammed
News

Police, Anambra journalists in a showdown over restriction of movement

Khad Muhammed
Health

Presidency states Buhari’s latest approach against COVID-19

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Kwara fumes as ex-commissioner recants claim on ventilators

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: We did not invite Chinese doctors to Nigeria—FG

Khad Muhammed
Health

Lagos gov’t confirms discharge of 5 COVID-19 patients

Khad Muhammed
Crime

Bauchi: Police apprehend Suspected killers of secondary school student

Khad Muhammed
Health

BREAKING: COVID-19: NCDC confirms 5 new cases in Lagos, Kwara, katsina

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...