All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

BREAKING: Coronavirus: Lagos discharges 3 foreigners, 13 other COVID-19 patients

Khad Muhammed
News

Anambra Govt cancels relocation of food market

Khad Muhammed
News

COVID-19: Over 80,000 Nigerians, businesses apply for N50bn intervention fund

Khad Muhammed
Crime

72 Convicts Released In Kaduna To Curtail Spread Of Coronavirus

Khad Muhammed
News

Buhari condoles with Speaker, Femi Gbajabiamila over death of mother-in-law

Khad Muhammed
Health

Lagos State discharges 8 COVID-19 patients from hospital

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Arsenal players reject pay cut

Khad Muhammed
Health

EU gives Nigeria €50 million grant to fight COVID-19

Khad Muhammed
News

COVID-19: NFF to support Nigerians with food

Khad Muhammed
News

COVID-19: ‘People must not go hungry’- Pastor Adeboye reacts to lockdown...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...