All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Niger Police nab three over attempts to sell four year old...

Khad Muhammed
Crime

Plateau Attacks: Police confirm 9 persons killed, 22 houses razed in...

Khad Muhammed
News

COVID-19 Lockdown: ‘There will be disaster if you don’t act now’...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Nigerian government introduces palliative for Nigerian farmers

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Osun discharges six patients

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Nigeria records 34 new cases as toll rises to 407

Khad Muhammed
Health

Three COVID-19 Patients Discharged In Abuja

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Coronavirus cases surpass two million mark worldwide

Khad Muhammed
Health

COVID-19: NCDC reveals challenge of getting samples for test

Khad Muhammed
Health

Coronavirus Task Force: Lai Mohammed reacts to alleged N500,000 daily allowance

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...