All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Students flee Imo hotels over alleged police crackdown, extortion

Khad Muhammed
Crime

Police kills kidnap kingpin ‘Shaho’, nabs gang members [PHOTO]

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal offer 3 players plus £40m for Crystal Palace star

Khad Muhammed
Education

OAU speaks on sudden death of student

Khad Muhammed
News

Sam Okwaraji: FG, Google, Saraki’s aide, Nigerians honour late Super Eagles...

Khad Muhammed
News

Manchester City Captain, Vincent Kompany confirms leaving club

Khad Muhammed
News

Enugu Guber: Senator Eze receives Royal Fathers, hints on imminent withdrawal...

Khad Muhammed
News

Nasarawa Gov, Al-Makura replies request by SERAP to disclose security votes

Khad Muhammed
News

Mali: UN Sec Gen, Guterres condemns attack on peacekeepers as Nigerian...

Khad Muhammed
News

Manchester United told to sack Solskjaer, hire Allegri

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...