All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Gunmen kidnap three persons in Ondo

Khad Muhammed
News

Lamido advises Obasanjo to not let his disappointment with Buhari turn...

Khad Muhammed
News

Ex-aviation minister, Chidoka speaks on closure of Enugu Airport

Khad Muhammed
News

Transfer: Solskjaer, Woodward clash over Pogba’s move to Real Madrid

Khad Muhammed
Crime

Police confirm killing of Igbinedion varsity lecturer in Edo

Khad Muhammed
Crime

Lagos traffic robber killed, another arrested

Khad Muhammed
News

El-Rufai vs Tinubu: Salvador attacks Kaduna Governor over godfatherism comment

Khad Muhammed
News

Retired Southern civil servants, professionals give Buhari demands

Khad Muhammed
Education

Uniuyo student drowns in hotel swimming pool

Khad Muhammed
News

Ex-governors retiring to Senate are unproductive – Senator Nwogu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...