All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Reyes, ex-Arsenal’s winger dies in auto crash

Khad Muhammed
More

Tinubu’s suspension will bring sanity on NSE – operators

Khad Muhammed
Crime

Kidnap: Unknown gunmen shoot Man in Abia

Khad Muhammed
Crime

Police arrest seven suspected kidnappers in Edo

Khad Muhammed
News

FIFA U-20 World Cup: Nigeria to face Senegal in round of...

Khad Muhammed
News

What President Buhari said in Makkah on Saturday

Khad Muhammed
News

Messi reveals who assist him recover loss of football matches

Khad Muhammed
News

Sanwo-Olu confirms Ayinde as Chief of Staff, Soyannwo as Deputy

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 12 over alleged kidnapping, armed robbery in Jigawa

Khad Muhammed
Education

NECO scraps use of scratch cards, announces new system

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...