All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

NNPC gives reason for delay in recruitment test in Abuja

Khad Muhammed
News

What NSCDC did to ensure compliance with Oyo govt’s takeover of...

Khad Muhammed
News

Abia guber: Tribunal throws out APC’s petition against Gov. Ikpeazu’s re-election

Khad Muhammed
News

9th NASS: Why APC agreed on Lawan, Gbajabiamila – Rep-elect

Khad Muhammed
News

Gov. Akeredolu reads riot act to LG chairmen extorting supervisory councillors

Khad Muhammed
Education

Osun polytechnic student slumps, dies after writing exam

Khad Muhammed
Crime

Alleged rape: We had consensual sex – Ex-UNILAG lecturer tells court

Khad Muhammed
News

MURIC defends Buhari’s presence at OIC; attacks CAN, Ohanaeze, Afenifere, Obasanjo

Khad Muhammed
News

Mane reveals why he snubbed Manchester United for Liverpool

Khad Muhammed
Law

Secret behind Buhari’s executive order withdrawing gun licence from Nigerians –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...