All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Nigeria’s Government Seeks Final Forfeiture Of Patience Jonathan’s $5.7million, N2.4billion

Khad Muhammed
News

I wish I Had Been In Politics 20 Years Ago, Says...

Khad Muhammed
Crime

Borno: Nigerian Air Force neutralises Boko Haram insurgents at Tumbun Hamma

Khad Muhammed
Law

Sen. Adeleke case: Prosecution counsel escapes prison

Khad Muhammed
News

Lagos guber: Political parties react to call for cancellation of election

Khad Muhammed
News

Why APC lost to PDP in Zamfara -Shehu Sani reacts to...

Khad Muhammed
News

European Golden Shoe: Mbappe loses out to Messi after PSG defeat

Khad Muhammed
News

John Terry tipped to coach Chelsea before Lampard

Khad Muhammed
Education

UI short of 1,834 staff, lecturers overstretched – VC cries out

Khad Muhammed
News

Military repel attack on Cross River community

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...