All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Transfer: Manchester United make €40million bid for Dembele

Khad Muhammed
News

Messi speaks on Valverde getting sacked after Champions League failure

Khad Muhammed
News

Northwest CAN states position ahead next presidential election

Khad Muhammed
News

Gov Ambode congratulates Fayemi, Atiku

Khad Muhammed
Entertainment

Don Jazzy speaks on being richer than Davido

Khad Muhammed
News

Oyo govt inaugurates state ALGON 5 days to end of Ajimobi’s...

Khad Muhammed
News

IPOB’s sit-at-home order: Police warns Enugu parents

Khad Muhammed
News

Flying Eagles Maul Qatar 4-0 In Fifa U-20 World Cup Opener

Khad Muhammed
News

Over 20,000 Youths Want Cleaning Job In Enugu

Khad Muhammed
News

Why Nigerian politicians will continue to be desperate – Primate Okoh

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...