All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

EPL: Police arrests John Terry’s dad

Khad Muhammed
Crime

DSS Invites Campus Journalist For Publishing Content On Sowore, School Demotes...

Khad Muhammed
News

EPL: Arteta speaks on Leno being responsible for Arsenal’s 2-1 defeat...

Khad Muhammed
News

EPL: What David Luiz said about Arteta, Arsenal team-mates after 2-1...

Khad Muhammed
News

EPL: Arteta, Lampard speaks on controversial Jorginho decision as Chelsea beat...

Khad Muhammed
News

Transfer: Haaland snubs Man Utd, officially joins new club

Khad Muhammed
News

Crisis looms in Ogun as Aworis, Egbas lock horns over land

Khad Muhammed
News

Imo: Okorocha’s son-in-law, Uche Nwosu returns APC, vows to support Ihedioha

Khad Muhammed
News

EPL: Leno breaks silence after mistake in Arsenal’s 2-1 defeat to...

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola breaks Mourinho’s record

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...