All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NEMA issues warning to Nigerians

Khad Muhammed
Crime

Lagos: Man arraigned for allegedly defiling minor

Khad Muhammed
News

Arsenal vs Man Utd: Charlie Nicholas predicts New Year Day’s clash

Khad Muhammed
News

Pastor Tunde Bakare meets Buhari in Aso Rock

Khad Muhammed
News

Transfer: Pogba’s agent blasts Man Utd as Haaland snubs Red Devils...

Khad Muhammed
News

APC lawmaker opens up on delayed constituency election, results

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kill one, abduct woman with year-old baby in Katsina

Khad Muhammed
News

Eco: Nigeria govt speaks on single currency for ECOWAS

Khad Muhammed
News

Dankwambo sends message to PDP

Khad Muhammed
News

18 ships discharge petrol, other items at Lagos Port

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...