All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

2020: Peter Obi sends message to Nigerians

Khad Muhammed
Crime

Zamfara govt bans illegal gathering in the state

Khad Muhammed
News

Xavi reveals club that may win Champions League this season, gives...

Khad Muhammed
News

Agba Jalingo: NANS blows hot over journalist’s incarceration

Khad Muhammed
News

Border closure: Buhari govt lists achievements

Khad Muhammed
News

Gov Wike swears in 28 Commissioners, Special Advisers, warns against 2023...

Khad Muhammed
Crime

Ex-NDDC MDs, Brambaifa, Ekere Indicted In $16m Fraud As United States...

Khad Muhammed
News

Akande, Oyegun told to intervene in APC crisis

Khad Muhammed
News

EPL: Football lawmakers accuse Premier League of using VAR wrongly

Khad Muhammed
Crime

Jonathan speaks as Navy, JTF visits residence

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...