All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

Northern leaders send message to Buhari

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers:10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
Crime

ISWAP: Senator Shehu Sani reacts to Muslims ‘backing’ killing of Christians

Khad Muhammed
Entertainment

Andrew, Game of Thrones actor, is dead

Khad Muhammed
News

Ogun: ‘Akinlade 2023’ buses sighted days after Amosun ally’s return to...

Khad Muhammed
News

Christmas celebration: Your ‘fall and die’ approach not biblical – Anglican...

Khad Muhammed
News

EEDC speaks on ‘disconnecting South-East prepaid meter users’

Khad Muhammed
News

Bola Tinubu sends message to Gov. Ganduje

Khad Muhammed
News

EPL: What Sergio Aguero said after Man City’s 3-2 loss to...

Khad Muhammed
News

Transfer: Victor Osimhen reveals why he snubbed Arsenal, Barcelona

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...