All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

Gov. Bello moves to replace Kogi SSG, shops for appointee

Khad Muhammed
News

Ex-Gov Orji’s son, Chinedum emerges Abia Speaker [See other officers]

Khad Muhammed
Law

Justice Garba replaces Bulkachuwa as head of Presidential Election Petition Tribunal

Khad Muhammed
News

June 12: FG declares Wednesday as Public Holiday

Khad Muhammed
Education

UTME 2019: JAMB releases more 15,490 results

Khad Muhammed
News

9th Assembly: APC announces preferred candidate for Deputy Senate Presidency, Deputy...

Khad Muhammed
Crime

Suspected herdsmen kidnap mother, son in Ondo, demand N10m ransom

Khad Muhammed
News

Nigeria’s Bureau Of Public Enterprise Owes 48,000 Workers

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Human Rights Watch releases damning report on Nigeria’s...

Khad Muhammed
Law

Sanwo-Olu appoints acting Chief Judge of Lagos State

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...