All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Six lawmakers defect to PDP

Khad Muhammed
Entertainment

National Broadcasting Commission, AIT/RayPower Settle Rift

Khad Muhammed
News

President Buhari Made Me Withdraw From Senate Deputy President Race -Boroffice

Khad Muhammed
News

May 29 no more public holiday as Buhari signs June 12...

Khad Muhammed
News

Ebonyi Assembly elects new Speaker, refuses to inaugurate two elected members

Khad Muhammed
News

Kogi guber: APC members call for direct primaries

Khad Muhammed
News

Tasiu Maigari emerges Katsina Speaker

Khad Muhammed
News

Transfer: Jan Oblak takes final decision on joining Man United from...

Khad Muhammed
News

58-year-old woman electrocuted in Lagos

Khad Muhammed
News

Secondus warns Buhari, APC ahead of Senate Presidency, Speakership election, reveals...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...