All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

18 States To Benefit From World Bank Projects In 2020 —...

Khad Muhammed
Education

Akinwumi Adesina Bags Honorary Doctorate In Canada

Khad Muhammed
News

Orji Kalu dares APC, insists on running for Deputy Senate Presidency

Khad Muhammed
Crime

Suspect who killed student with machete arrested in Enugu

Khad Muhammed
Education

Over 70 percent of Nigerians can’t afford two-square meal – ASUU...

Khad Muhammed
News

Ogun Assembly elects Speaker, deputy

Khad Muhammed
News

Buhari, Italian govt agree collaboration on recovery of loot

Khad Muhammed
Education

Obtain an American MBA without leaving Nigeria

Khad Muhammed
News

Imo West: INEC yet to release my Certificate of Return –...

Khad Muhammed
News

31 Akwa Ibom Local Government Councils Battle Federal Government Over Money...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...