All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

N7.65bn fraud: EFCC marks ex-Abia Gov, Orji Kalu’s Sun Newspaper, others...

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal confirm five key players to miss Man City clash

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Kill University Don In Edo

Khad Muhammed
News

Governor Dapo Abiodun under fire over commissioner-nominees, gets ultimatum

Khad Muhammed
News

Sudan’s Ex-President, Al-Bashir, Sentenced To Two Years For Corruption

Khad Muhammed
Education

Buhari sends message to Nigerian universities over revenue generation

Khad Muhammed
Crime

Orji Kalu’s Properties Marked By EFCC Over N7bn Fraud

Khad Muhammed
More

Yuletide: NYSC seeks synergy with FRSC over safety of corps members

Khad Muhammed
News

Ronaldinho names three players better than Messi

Khad Muhammed
News

EPL: What Mourinho said about Klopp signing new five-year deal with...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...