All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Rashford speaks on being compared with Cristiano Ronaldo

Khad Muhammed
More

Ex-Ondo Governor’s mother passes away

Khad Muhammed
Crime

Mechanic to serve 12 months jail term for fraud

Khad Muhammed
More

Ex-Nigerian footballer Philip Osondu passes away

Khad Muhammed
Crime

Two Internet Fraudsters Jailed For Impersonation In Ibadan

Khad Muhammed
News

INEC Appeals Inclusion Of SDP Candidate In Kogi Election

Khad Muhammed
News

Europa League: All the teams that qualified for Round of 32

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola bans Man City players from attending Christmas party

Khad Muhammed
News

APC chieftain lands in prison for accusing Bauchi gov of stealing...

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola set to quit Man City after break clause is...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...