All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 election: Gov. Wike under fire over death of 42 Ijaw...

Khad Muhammed
News

Olubadan names Makinde as Aare Jagunmolu of Ibadanland

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom: Senator Ekpenyong hails Akpabio, Buhari

Khad Muhammed
News

Border closure: What Nigerian govt said on Sunday

Khad Muhammed
News

Ogun APC: Osoba’s loyalists attack Gov Abiodun over commissioners’ list

Khad Muhammed
News

EPL: De Gea sets Premier League record in Man United’s 1-1...

Khad Muhammed
Education

Gov Ganduje insists every child must go to school

Khad Muhammed
Crime

Unknown gunmen kill vigilante in Ekiti

Khad Muhammed
More

IBB speaks on his rumored death

Khad Muhammed
More

FRSC gets new commander in Edo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...