All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

COVID-19: Boris Johnson gives update on health condition [VIDEO] | Daily...

Khad Muhammed
News

Herdsmen ordered to leave Edo community within 14 days

Khad Muhammed
News

Enugu: Police arrest six suspected armed robbers

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Governors back lockdown, cash transfers to Nigerians, make demands on...

Khad Muhammed
News

Covid-19: Lagos govt confirms seven new cases, 19 recoveries

Khad Muhammed
News

COVID-19: Why I’ll not give govt money to fight Coronavirus –...

Khad Muhammed
News

APC expels Gombe lawmaker, Kumo over anti-party activities

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Akwa-Ibom Govt orders 14 days lock down

Khad Muhammed
News

COVID-19: NCC warns Nigerians about fake website offering free internet

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Club Brugge crowned Belgium League Champions

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...