All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Entertainment

COVID-19: Nigerian documentary photographer discharged

Khad Muhammed
News

COVID-19: Pope Francis cries out after celebrating Palm Sunday in empty...

Khad Muhammed
News

COVID-19 lockdown: Bishop Chukwuma dares government, holds church service

Khad Muhammed
News

COVID-19: Chimamanda Adichie worried over husband’s safety

Khad Muhammed
Crime

COVID-19 lockdown: 24-year-old man found dead near Delta market

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Death toll in Africa hits 383 as cases rise to...

Khad Muhammed
Crime

Floyd Mayweather’s daughter arrested for stabbing woman

Khad Muhammed
News

COVID-19 Vaccine in Africa: John Boyega blasts French doctors over racist...

Khad Muhammed
Law

COVID-19: Treat criminal, election petition appeals – Appeal Court tells Justices

Khad Muhammed
Entertainment

COVID-19: Funke Akindele gives reason for hosting party with Naira Marley,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...