All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

9th Assembly: Southwest APC governors, lawmakers-elect reveal preferred candidate for Reps...

Khad Muhammed
News

Bauchi federal lawmakers state position on next Senate President, Reps Speaker

Khad Muhammed
News

NLC raises alarm over fake appointment letters in Cross River

Khad Muhammed
News

What Atiku told Tribunal about Buhari’s academic qualifications

Khad Muhammed
Education

Rescind your decision on ‘no school fees, no exam’ policy –...

Khad Muhammed
News

Champions League highest goalscorers after semi-final first legs

Khad Muhammed
Education

JAMB speaks on crash of server, release of 2019 UTME results

Khad Muhammed
News

Ndume: What happened in Tribunal on Wednesday

Khad Muhammed
News

May Day: What Okorocha told Imo workers

Khad Muhammed
News

Methodist Church Nigeria lists demands to Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...