All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Entertainment

Why I’m leaving Mavin Records – Tiwa Savage

Khad Muhammed
More

Ortom, Wike meet in Port Harcourt

Khad Muhammed
Entertainment

Burna boy kicks against Nigerian artiste signing international deals, as Tiwa...

Khad Muhammed
Law

Buhari sends message to Nigerian journalists from London

Khad Muhammed
Entertainment

Tiwa Savage exits Mavin Records

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Kidnap Buhari’s In-law In Daura

Khad Muhammed
More

Femi Fani-Kayode: Tears for Africa

Khad Muhammed
Crime

Suspect who kidnapped Buhari ADC’s father-in-law arrested

Khad Muhammed
News

Tribunal: Alex Otti fires back at APGA leadership, alleges Abia chairman,...

Khad Muhammed
News

How I became Bauchi Governor-elect without godfathers, federal might – Bala...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...