All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Bishop Isong reveals why dirty naira notes are in circulation

Khad Muhammed
News

APC primary: VON DG bombs Oshiomhole, raises posers

Khad Muhammed
News

Why Buhari’s minister must resign – APC chieftain

Khad Muhammed
News

Catholic Bishop reveals cause of crisis, killings in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

How 38-year-old man lured neighbour’s 6-year-old daughter into bush, raped her

Khad Muhammed
News

Champions League: Ronaldo reveals what he’ll do if he scores against...

Khad Muhammed
Education

LAUTECH Students Vow To Resist ‘Pro-Rich’ Fee Hike By ‘Wicked And...

Khad Muhammed
News

IPOB Sacks Nnamdi Kanu As Leader For ‘Valuing His Dog Above...

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Final decision expected as Buhari receives committee report

Khad Muhammed
News

2019 election: What ADP will do to APC – Dimeji Bankole

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...