All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Zulum wins Borno APC ticket, rejects offers to be VP in...

Khad Muhammed
News

Amaechi’s ally, Tonye Cole wins APC governorship primaries in Rivers

Khad Muhammed
Crime

2023: Female APC House of Assembly aspirant kidnaped in Jos

Khad Muhammed
News

Jigawa APC primaries: Fear God, vote wisely – Guber aspirant, Aliyu...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kill soldier, kidnap Lebanese in Ondo

Khad Muhammed
News

CBN debunks alleged sack of Emefiele

Khad Muhammed
Crime

4 suspected cultists arrested in Ogun

Khad Muhammed
More

‘I’m under hostage’ – Okorocha cries out as EFCC raids his...

Khad Muhammed
Crime

Just In: Thugs attack Osun governor’s campaign train, journalists injured

Khad Muhammed
Crime

Niger: Police nab man over attempt to exhume dead body

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...