All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

We’ll beat Sanwo-Olu ‘black and blue’ – PDP

Khad Muhammed
News

Lagos 2019: Sanwo-Olu’s victory a hatchet job – Group

Khad Muhammed
News

Nigeria’s economic growth drops in 2018 – World Bank

Khad Muhammed
News

How APC gov candidate, Ekere escaped assassination attempt

Khad Muhammed
Crime

How my father started raping me when I was 7, impregnated...

Khad Muhammed
Law

Court jails 28-year-old man for killing brother over woman

Khad Muhammed
News

Pochettino blames Lloris for Tottenham’s 4-2 loss to Barcelona

Khad Muhammed
News

Lagos APC primary: Real reason Ambode conceded defeat to Sanwo-Olu

Khad Muhammed
News

Oyo APC: Confusion over sudden disappearance of electoral committee members

Khad Muhammed
News

Presidential Primaries: ANN Chairman, Osi-Samuels recounts how party was rescued from...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...