All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Osun decides: Fani-Kayode reveals who’ll help PDP, Adeleke win rerun election

Khad Muhammed
News

I Felt Close To Tears Watching My Mother Read Ugly Comments...

Khad Muhammed
News

Osun decides: PDP reacts to declaration of poll as inconclusive, insists...

Khad Muhammed
Entertainment

Three Months After His Death, Ras Kimono’s Wife Passes On

Khad Muhammed
News

Oshiomhole’s former aide, Kassim Afegbua, supporters defect to PDP in Edo

Khad Muhammed
News

Ugwuanyi moves to strengthen healthcare delivery in Enugu, signs Health Sector...

Khad Muhammed
News

Osun election: US govt speaks on governorship poll

Khad Muhammed
News

Osun decides: Ortom reacts, hails PDP

Khad Muhammed
News

INEC Announces Date For Osun Governorship Election Rerun

Khad Muhammed
News

Osun decides: Nigeria risks national crisis – PDP chairman, Secondus blasts...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...