All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

80 Lawyers Shortlisted For Senior Advocate of Nigeria Award

Khad Muhammed
News

FG threatens Unity Bank over N7bn alleged debt

Khad Muhammed
Crime

Police confirm arrest of kidnap gang in Abia

Khad Muhammed
Law

Lawyer lands in trouble for allegedly calling magistrate, police prosecutor ‘criminals’

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers of ECWA pastor, 14 others want N30m – CAN

Khad Muhammed
Crime

Fulani herdsmen allegedly kill one farmer in Kogi

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: FG orders arms, ammunitions from Slovakia

Khad Muhammed
News

Rivers governor dethrones top monarch

Khad Muhammed
News

10 things you need to know this Tuesday morning from Nigerian...

Khad Muhammed
News

2019 AFCON: El Hadji Diouf predicts country to win trophy

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...