All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Mourinho’s spokesman blasts Woodward following Manchester United sack

Khad Muhammed
News

EPL: Ferguson recommends new manager to Manchester United after Mourinho’s sack

Khad Muhammed
Crime

Ondo kidnappings: Gov. Akeredolu orders security operatives, Miyetti Allah to fish...

Khad Muhammed
News

Saraki, ex-presidents stopped our call for lawmakers’ boycott of Buhari’s budget...

Khad Muhammed
News

Why Ekweremadu, South-East lawmakers are ‘mere political errand men to Hausa-Fulani’...

Khad Muhammed
Crime

Five Ondo Civil Servants In Police Net Over N200million Tax Fraud

Khad Muhammed
News

2019: Dogara blasts Buhari govt, reveals what presidential election is about

Khad Muhammed
News

FG files more charges against Senator Adeleke

Khad Muhammed
News

Five Generals exit Nigerian Army

Khad Muhammed
News

Plateau unrest: Military taskforce accuses elites of manipulating, misguiding youths into...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...