All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NLC replies Buhari on new minimum wage

Khad Muhammed
Crime

Alex Badeh: Senate to discuss former Chief of Defence Staff’s murder...

Khad Muhammed
Crime

Alex Badeh: What Gov. Okowa said about murder of ex-Chief of...

Khad Muhammed
Crime

Herdsmen: Buhari’s aide reacts as Atiku claims killings will continue if...

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers free Ondo polytechnic lecturer for N4m, demand N100m ransom for...

Khad Muhammed
Crime

48-year-old man arraigned for raping daughter, granddaughter in Lagos

Khad Muhammed
News

Stern-looking security agents takeover NASS as Buhari presents 2019 budget today

Khad Muhammed
News

EPL: Again, Pogba attacked after Mourinho’s sack

Khad Muhammed
Crime

How oil bunkerers caused Delta market inferno

Khad Muhammed
News

EPL: Klopp names club that can stop Man City from retaining...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...