All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Crime

Herdsmen killings: Nigerian Senate states position

Khad Muhammed
More

Jama’atu Nasril Islam cries out, says insecurity deteriorating

Khad Muhammed
More

Ramadan: Govt. reduces working hours in Yobe

Khad Muhammed
More

Gov. Ganduje signs Appointment of Emirs and Deposition Amendment Bill into...

Khad Muhammed
More

18-Year Old Drowns While Cooling Off Kano Heat In Pond

Khad Muhammed
Law

Married Women Free To Choose State Of Origin As Reps Pass...

Khad Muhammed
More

Atiku vs Buhari: Summary of what happened at presidential election tribunal...

Khad Muhammed
Law

Emir Sanusi: Kano Assembly to approve new Emirates as Ganduje moves...

Khad Muhammed
Crime

Anambra community bans masquerades, gives reasons

Khad Muhammed
More

Buratai reacts to blockage of Osinbajo’s convoy over protest against Army...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...