All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Zamfara: Airforce invades bandits in Doumbourou forest

Khad Muhammed
More

Two killed as violence erupts in Jos metropolis

Khad Muhammed
More

Iraq sentences French citizens to death for IS membership | World...

Khad Muhammed
Crime

Abducted Kannywood director regains freedom

Khad Muhammed
More

NYSC DG issues stern warning to corps members

Khad Muhammed
More

Radio station for herdsmen: IPOB reacts, blames Obasanjo

Khad Muhammed
More

Shehu Sani reacts to Buhari govt’s plan to establish radio station...

Khad Muhammed
Crime

Fulani radio: NBC reacts to report of FG establishing station for...

Khad Muhammed
Crime

Killings: Ohanaeze speaks on Northern elites being hypocrites, Bukachuwa stepping down...

Khad Muhammed
More

What Jonathan did to me after advising him not to contest...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...