All stories tagged :

More

Nafiu Bala ya jagoranci zanga-zanga a ofishin INEC

Sulaiman Saad
More

President Buhari under fire for allegedly authorizing presidential jet for aide’s...

Khad Muhammed
More

Nigerian Government Warns Civil Servants Not To Join Nationwide Strike

Khad Muhammed
More

Marriage between Air Chief and Sadiya Umar Faruk, false – VOA...

Khad Muhammed
More

Shehu Sani reacts as Boko Haram attacks Borno Gov’s convoy, kills...

Khad Muhammed
More

A Sake Kaiwa Tawagar Gwamnan Borno Hari

Khad Muhammed
More

EXCLUSIVE: Kingmakers Pick Aminu As New Emir Of Zazzau

Khad Muhammed
More

Kenya: Amnesty International sues police over brutality

Khad Muhammed
More

Minista Sadiya Umar Farouq Ta Auri Iya Mashal Sadique?

Khad Muhammed
More

Killings in Nigeria: Presidency attacks TY Danjuma, IPOB

Khad Muhammed
More

Killings in Nigeria: Shun propaganda, work with Buhari – Presidency to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...