All stories tagged :

Hausa

Tinubu Ya NaÉ—a Matashi a Matsayin Sabon Shugaban JAMB

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴansanda sun gurfanar da mutumin da ya yi lalata da ɗiyarsa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar dattawa ta amince Tinubu ya ciwo bashin dala biliyan $2.2

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun kama ƴan fashi da makami 6 a Bauchi

Sulaiman Saad
Hausa

An kama ɗan ƙasar Aljeriya dake safarar makamai zuwa Najeriya

Sulaiman Saad
Hausa

An yi garkuwa da wata Æ´ar NYSC a jihar Neja

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe ƴan sanda biyu dake bawa ɗan majalisar...

Sulaiman Saad
Hausa

Sojoji sun kama wasu ɓatagari biyar ɗauke da bindigogi a jihar...

Sulaiman Saad
Hausa

Firaministan Indiya ya tallafawa mutanen da ambaliyar ruwa ta shafa a...

Sulaiman Saad
Hausa

Aiyedatiwa na jam’iyar APC ta lashe zaÉ“en gwamnan jihar Ondo

Sulaiman Saad
Hausa

DSS sun kama mai sayen kuri’a a wurin zaÉ“en gwamnan Ondo

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Iran Ta Gargadi Amurka Da Isra’ila Kan Sake Kai Mata Hari

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sa’idu Alkali Ya Janye Daga Takarar Gwamnan Gombe Ta APC

Muhammadu Sabiu
Hausa

Manyan Jiragen Dakon Mai Na China Sun Ratsa Mashigar Hormuz

Muhammadu Sabiu
Arewa

Jami’an EFCC sun kama Saleh  Mamman tsohon ministan wutar lantarki

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Gargadi Amurka Da Isra’ila Kan Sake Kai Mata Hari

Rundunar Juyin Juya Halin Iran ta yi gargaɗin cewa duk wani sabon hari da Amurka ko Isra’ila za su kai wa Iran zai iya haddasa faɗaɗa rikici fiye da yankin Gabas ta Tsakiya.A wata sanarwa da rundunar ta fitar, ta ce duk wani farmaki kan Iran zai fuskanci martani...