All stories tagged :

Hausa

Isra’ila Ta Fitar Da Gargaɗi Bayan Iran Ta Harba Mata Makamai...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Kano Ta Amince Da Biyan Bashin Albashin Ma’aikatan Tsabtace Muhalli...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An kashe mutane shida tare da jikkata wasu da dama a...

Sulaiman Saad
Hausa

Ribadu ya miƙawa gwamnatin Kaduna mutane 58 da aka kuɓutar daga...

Sulaiman Saad
Hausa

‘Yan Bindiga Sun Kai Hari a Al’ummar Yan Shuni, Sun Sace...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Za a dawo  rukunin farko na Æ´an Najeriya su 201 daga...

Sulaiman Saad
Hausa

NAFDAC Ta Kama Tan 140 Na Magungunan Da Suka Lalace a...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fusatattun matasa sun ƙona ofishin ƴan sanda a Ondo

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun kashe mayaƙan IPOB 5 a jihar Imo

Sulaiman Saad
Hausa

2027: ‘Yan Najeriya Za Su Kada Kuri’a Ga APC Daga Sama...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Yawan mutanen da suka mutu a hatsarin motar shanu a Kano...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Muhammadu Sabiu
Hausa

Amurka Ta Yi Iƙirarin Raunata Sabon Jagoran Addinin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin Amurka Sun Tabbatar Da Mutuwar Ma’aikatan Jirgi Shida A Hatsari...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wani Makeken Jirgin Sojin Amurka Ya Yi Hatsari A Iraƙi

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Rundunar dakarun juyin juya hali na Iran ta ce ta ƙaddamar da hari na 48 kan Isra'ila, kamar yadda kafofin yaɗa labarai na ƙasar suka ruwaito.Kamfanin dillancin labarai na Jamhuriyar Musulunci ya bayyana cewa an kai sabon harin ne tare da haɗin gwiwar mayaƙan ƙungiyar Hezbollah da ke ƙasar...