All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Troops hit bandits’ camps, eliminate scores in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

Murder, arson, Lagos sets to arraign 229 suspects Monday

Khad Muhammed
Crime

Terminal operators condemn burning of NPA building by Hoodlums –

Khad Muhammed
Crime

End SARS: Lagos govt arrests 229 hoodlums

Khad Muhammed
Crime

End SARS: FG sets up N25bn youths fund

Khad Muhammed
Crime

Police foil attempt to raid FCT Warehouse

Khad Muhammed
Crime

Nigerians Storm Embassy In Austria, Attack Ambassador

Khad Muhammed
Crime

End SARS: Lifeless speech – Fayose attacks President Buhari

Khad Muhammed
Crime

Afenifere blasts Buhari for silence over Tuesday’s killings

Khad Muhammed
Crime

Remains of the Day: Property destroyed in Lagos #EndSARS crisis

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...