Sign in
Join
News
Politics
Entertainment
Hausa
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Create an account
Sign up
Welcome!
Register for an account
your email
your username
A password will be e-mailed to you.
Password recovery
Recover your password
your email
Search
AREWA.ng
More
AREWA.ng
More
AREWA.ng
News
Politics
Entertainment
Hausa
Search
SEARCH...
Facebook
Instagram
Twitter
Stories written by :
Sulaiman Saad
1994 POSTS
0 COMMENTS
Hausa
Ƴan sanda sun kama ƴan fashi da makami 6 a Bauchi
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
An kama ɗan ƙasar Aljeriya dake safarar makamai zuwa Najeriya
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
An yi garkuwa da wata Æ´ar NYSC a jihar Neja
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
Ƴan bindiga sun kashe ƴan sanda biyu dake bawa ɗan majalisar...
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
Sojoji sun kama wasu ɓatagari biyar ɗauke da bindigogi a jihar...
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
Firaministan Indiya ya tallafawa mutanen da ambaliyar ruwa ta shafa a...
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
Aiyedatiwa na jam’iyar APC ta lashe zaÉ“en gwamnan jihar Ondo
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
DSS sun kama mai sayen kuri’a a wurin zaÉ“en gwamnan Ondo
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
An binne gawar babban hafsan sojan kasan Najeriya, Taoreed Lagbaja
Sulaiman Saad
2 years ago
Hausa
Bwala tsohon na hannun daman Atiku ya samu muƙami a gwamnatin...
Sulaiman Saad
2 years ago
1
2
3
…
67
68
69
70
71
72
73
…
198
199
200
Page 70 of 200
Recomended
Gwamnan Bayelsa ya cire wani sarki daga kan kujerarsa saboda rashin tsaro
Mutane 18 yan jihar Sokoto sun mutu a wani hatsarin mota a jihar Kebbi
Yan sanda sun kuɓutar da mutane 5 da aka yi garkuwa da su a Lagos