All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Law

Court sacks APC Chairman – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

2019: Ojukwu’s widow shuns APGA presidential campaign flag-off

Khad Muhammed
News

Jubril of Sudan: Omokri reacts as Kimmel, Noah mock Buhari ‘cloning’

Khad Muhammed
News

House of Reps approves June 12 as democracy day

Khad Muhammed
News

Tahir, Ex-Adamawa Deputy Governor, Dumps Atiku For Buhari

Khad Muhammed
News

2019: Ogah blasts Abia Govt over alleged destruction of campaign billboards,...

Khad Muhammed
News

2019: Ex-Oyo governor, Ladoja formally defects to Zenith Labour Party, gives...

Khad Muhammed
News

Lalong has appointed more Berom than any other tribe – Hon....

Khad Muhammed
News

politicians above 70 years should leave the stage for young ones-Ex-head...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: What God will do to Obasanjo, Atiku in February...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...