All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Sanwo-Olu signs order on refuse, traffic management as LASTMA begins two...

Khad Muhammed
News

2019 election: INEC probes officials, redeploys admin secretary

Khad Muhammed
News

Reps Speakership: Southeast Leaders, PSC insist on Nwajiuba

Khad Muhammed
News

Dickson’s aide joins race to become Bayelsa governor

Khad Muhammed
Hausa

Zan Kawo Sauyi A Jihar Filato – Simon Lalong

Khad Muhammed
News

Review of Nigerian newspapers: 10 things you need to know this...

Khad Muhammed
News

APC chieftain demands Oshiomhole’s resignation, reveals Chairman’s resolve in Edo, Kogi,...

Khad Muhammed
News

Jonathan’s ex-aide, Omokri reacts to Adeleke’s victory at Appeal Court

Khad Muhammed
News

Lagos: Sanwo-Olu appoints 6 Perm Secs, names Gboyega Akosile deputy CPS

Khad Muhammed
News

Makinde already acting like a military dictator – APC blasts Oyo...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...