All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Biafra: Why Buhari should not be sworn in again as Nigeria...

Khad Muhammed
News

‘I Am Afraid Of The Violent Revolution Of The Poor’, Says...

Khad Muhammed
News

Eid-el-Filtri: Dogara urges Muslims to pray for Nigeria

Khad Muhammed
News

Supreme Court To Decide On Zamfara APC Primary Elections On May...

Khad Muhammed
News

Certificate of Return: INEC boss, Yakubu speaks on colluding with Oshiomhole...

Khad Muhammed
News

Democracy Day: Fani-Kayode commends Buhari, attacks Obasanjo, Jonathan

Khad Muhammed
News

Violent revolution, perilous times coming against Nigerian leaders – Dino Melaye...

Khad Muhammed
News

Abia election: Tribunal throws out ADC, APP petitions against Governor Ikpeazu

Khad Muhammed
News

Ogun APC secretariat attacked – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Law

Shehu Sani vs Sani Uba: Court fixes date for hearing of...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...