All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Hike in price of non-alcoholic drinks looms, as Customs boss seeks...

Khad Muhammed
Health

NAFDAC seals 38 water production companies in Sokoto

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Ondo records 70 cases of Delta variant, 35 new cases...

Khad Muhammed
News

Put more efforts to maintain peace, stability in Nigeria – COAS...

Khad Muhammed
News

Five APC caucus leaders arraigned for alleged hooliganism in Osun

Khad Muhammed
News

Church worker electrocuted in Benue

Khad Muhammed
News

RMAFC assures of acceptable revenue sharing formula for three tiers of...

Khad Muhammed
Entertainment

Nigerians blast EFCC over reasons for breaking into BBNaija Dorathy’s house

Khad Muhammed
Crime

Niger: Police parade suspected bandits, recover guns

Khad Muhammed
Crime

Bandits kill 4, abduct over 300 others in Zamfara community

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...