All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2023: APC plotting to derail our constitutional democratic order – PDP

Khad Muhammed
News

Tokyo Olympics: NBBF condemns FIBA’s rejection of Ogwumike, Williams

Khad Muhammed
News

Buhari’s son, Yusuf bags traditional title in Daura

Khad Muhammed
News

Eid-Kabir Sallah: Delta CP, Ali deploys 2,153 personnel for adequate security

Khad Muhammed
News

It’s regrettable Oyo Muslims, other Nigerians couldn’t observe 2021 Hajj –...

Khad Muhammed
News

Eid-el-Kabir: Atiku calls for end to killing of innocent Nigerians, hateful...

Khad Muhammed
Health

Lagos records four COVID-19 related deaths

Khad Muhammed
Entertainment

Why I didn’t spray money at Obi Cubana’s event – Akin...

Khad Muhammed
News

Eid-el-Kabir: Let’s remain committed to God in prayer – Gov. Ugwuanyi...

Khad Muhammed
News

Eid-el-Kabir: Gbajabiamila preaches unity, calls for prayers among Nigerians

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...