All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nnamdi Kanu, bandits: El-Rufai has failed, should be forced to resign...

Khad Muhammed
News

Your government selective, attack on Kukah unnecessary – Catholic Bishops tell...

Khad Muhammed
News

E-transmission of election results: More reactions trail exclusion as Nigerians berate...

Khad Muhammed
Law

Restructure Nigeria before 2023 – Afenifere charges Buhari

Khad Muhammed
Law

I will stand surety for Nnamdi Kanu again – Abaribe

Khad Muhammed
Crime

Like Nnamdi Kanu, DSS collates audio, video evidence to nail Sunday...

Khad Muhammed
Crime

Police Yet To Arrest Suspected Killers Of Plateau Professor Despite Seeing...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Thursday morning

Khad Muhammed
Law

Sunday Igboho’s wife committed no crime to be detained – Fani-Kayode...

Khad Muhammed
News

Protest Rocks Lagos Airport As Air Peace Delays Flight For Over...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...