All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Guardiola reveals why England has toughest league

Khad Muhammed
News

EPL: Rashford wants to dump Manchester United for Real Madrid

Khad Muhammed
News

Offa robbery: Saraki reacts to death of principal suspect in police...

Khad Muhammed
News

2019: Battle for Nigeria must be won – Atiku

Khad Muhammed
News

Nigeria Spends $2.5bn Annually On Aircraft Maintenance Overseas

Khad Muhammed
News

2019: Buhari’s supporters go spiritual

Khad Muhammed
News

Imo Guber: Again, Okorocha Loses

Khad Muhammed
Crime

Operation Sharan Daji: Troops kill 20 bandits, arrest 21 in Zamfara

Khad Muhammed
News

What Atiku, PDP leaders did during meeting abroad – Presidency

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 22 suspects terrorising Kaduna

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...