All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Angry mob attack alleged crazy killer of teenage boy

Khad Muhammed
News

No split in Osun APC, we manage our crisis – Former...

Khad Muhammed
News

Anambra 2021: PDP has no anointed candidate, chairman insists

Khad Muhammed
News

Taraba: SWAN urges Ishaku to appoint substantive director of sports

Khad Muhammed
News

Nigeria’s breakup agitators are the problem, Buhari not intimidated – Presidency

Khad Muhammed
News

Be prepared to face more struggle over self-determination — MASSOB

Khad Muhammed
News

Prestige: Gbajabiamila, Abaribe, Elumelu, others eulogized fallen Aba lawmaker as Reps...

Khad Muhammed
News

We are not habouring bandits, herdsmen in Abia cattle market -Northern...

Khad Muhammed
Health

US govt supports 45,000 PLHIV in Oyo, Ondo with ARVs

Khad Muhammed
Crime

2 suspects providing medical services to bandits arrested in Kaduna

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...