All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Great evil has befallen Nigeria’ – Fani Kayode reacts to killing...

Khad Muhammed
News

ChannelsTV: N5m NBC fine draconian — PDP

Khad Muhammed
News

God will reveal to Gov Emmanuel who will be his successor...

Khad Muhammed
News

FG, NBC told to reverse suspension of Channels TV within 48hrs

Khad Muhammed
Crime

End SARS: 5 years after, police to exhume body of man...

Khad Muhammed
Crime

Police, local hunters, comb forest in Osun as gunmen kidnap three...

Khad Muhammed
News

One dies in auto crash in Kwara

Khad Muhammed
Education

Stop appointing politicians as VC, Varsity council members – Prof Olaofe...

Khad Muhammed
Entertainment

Jagajaga Reloaded: Eedris Abdulkareem Replies Buhari’s Minister, Keyamo

Khad Muhammed
News

Imo: Primate Ayodele names enemies of Uzodinma, says no peace until...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...