All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Amosun Insists On Akinlade As Buhari Panel Visits Ogun

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: Why North East must vote out APC – Atiku

Khad Muhammed
Law

Uzodinma’s INEC Court Order May Be Fake –Okorocha

Khad Muhammed
News

Shehu Sani speaks on Buhari being dead, cloned

Khad Muhammed
News

Leah Sharibu: Nigerian Army kill insurgents’ leader

Khad Muhammed
Crime

2019 election: Rivers APC guber candidate, Tonye Cole allegedly escapes assassination

Khad Muhammed
News

APC crisis: Gov. Amosun’s camp gives conditions for reconciliation

Khad Muhammed
News

EPL: Manchester United suffer heavy injury blow ahead of Crystal Palace...

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Saraki speaks on viral audio, receiving ‘benefits’ from...

Khad Muhammed
News

Gov. Ugwuanyi has restored Rangers’ dignity – Senator Nwobodo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...