All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Senior lawyer advocates state police as wife survives 30 bullets from...

Khad Muhammed
News

‘Don’t appoint Akpabio minister’ – APC elders write Buhari

Khad Muhammed
News

Second term: Nigerians getting poorer, change your leadership style – Archbishop...

Khad Muhammed
News

What Messi, Suarez, Pique did after Barcelona’s Copa del Rey 2-1...

Khad Muhammed
Entertainment

Nollywood: Butt enlargement, boob lift, marriage can’t make you happy –...

Khad Muhammed
News

Biafra: Real reason we ordered May 30 as sit-at-home – IPOB

Khad Muhammed
News

Abia: APGA LG chairmen attack Oye for ‘secretly’ selecting Ehiemere, others...

Khad Muhammed
News

Fulani herdsmen, Boko Haram get 7 days ultimatum to leave Yoruba...

Khad Muhammed
News

PDP issues strong warning to Buhari’s govt over bailout fund to...

Khad Muhammed
News

7th Abia Assembly: Ex-Senate President, Wabara tells current speaker, Kalu to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...